Mahaifin Rahama Sadau ya rasu kwana 1 bayan ya dawo daga aikin Hajji
ALLAHU Akbar! Da asubahin yau Lahadi, Allah ya ɗauki ran mahaifin shahararriyar jaruma, Rahama Sadau, a Kaduna. Rahama da kan ...
ALLAHU Akbar! Da asubahin yau Lahadi, Allah ya ɗauki ran mahaifin shahararriyar jaruma, Rahama Sadau, a Kaduna. Rahama da kan ...
GWAMNATIN Tarayya ta buƙaci kafafen yaɗa labarai da su riƙa yaɗa labaran da ke nuna nasarorin da Nijeriya ta samu ...
WANI masanin harshen Hausa ɗan ƙasar Nijar Dakta Korao Hamadou ya gabatar da waɗansu haruffa a Kano waɗanda ya ce ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Hafsoshin Sojin ƙasar nan bisa kyakkyawan sauyin ...
WATA kotun majistare da ke unguwar Nomansland a Kano a jiya ta tura wani matashi mai suna Umar Hisham Fagge, ...
A SAFIYAR shekaranjiya Talata, Allah ya azurta sanannen mawaƙi a Kannywood kuma ɗan jarida, Alhaji Abubakar Yarima, da ɗa namiji. ...
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
ALLAH ya yi wa Hajiya Hauwa Muhammadu Dodon Aku, mahaifiyar tsohon Editan mujallar Fim, Malam Sani Mohammed Maikatanga, rasuwa. Marigayiyar ...
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ta amince za ta ɗauki nauyin babban taron ƙasa da za a yi kan ...
TSOHON Antoni-Janar na Tarayya kuma Ministan Shari'a, Alhaji Abubakar Malami, SAN, ya miƙa saƙon jaje ga jarumi Adam A. Zango ...
© 2024 Mujallar Fim