AFMAN ta taya Sarari murnar samun damar halartar taron baje-kolin finafinan Nijeriya a Toronto da fim ɗin ‘Kakanda’
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
FITACCEN furodusa a Kannywood, Malam Abubakar Galadima, ya bayyana cewa naɗa shi jakaden garin sinadarin girki na Zahir Spice Curry ...
MAWAƘI a Kannywood, Malam Hussaini Danko, wanda a yanzu ake kiran shi da Shatan Jarma, ya bayyana irin farin cikin ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Gwamnatin Tarayya tana ɗaukar manyan matakai domin farfaɗo ...
ƘARSHEN tika-tika, tik! Jaruman Kannywood, Abdul'azeez Muhammad Shareef, wanda aka fi sani da Abdul M. Shareef, da Maryam Muhammad Ƙaura, ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar ta bayyana jin daɗin ta bisa yadda ɗakunan tarurruka da gidajen wasanni suke ...
SHAHARARRIYAR jaruma a Kannywood da Nollywood, Hajiya Rahama Sadau, ta saka murmushi da annashuwa a fuskokin jaruman Jihar Kaduna. A ...
A YAMMACIN jiya Talata soshiyal midiya ta ɗauka ta ko’ina cewa tsohuwar jaruma a Kannywood Mansurah Isah da jarumi Aminu ...
GWAMNATIN Tarayya ta yi alƙawarin tallafa wa kamfen na ƙasa da za a gudanar don yi wa yara rigakafi daga ...
Kwamitin Amintattu ta Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ya Nijeriya (MOPPAN) ta naɗa fitaccen jarumi Shehu Hassan Kano a matsayin ...
© 2024 Mujallar Fim