Kotu a Kano ta tsare Tsulange, matashin da ke tare titi yana wanka da yin shigar banza
WATA kotun majistare da ke unguwar Nomansland a Kano a jiya ta tura wani matashi mai suna Umar Hisham Fagge, ...
WATA kotun majistare da ke unguwar Nomansland a Kano a jiya ta tura wani matashi mai suna Umar Hisham Fagge, ...
A SAFIYAR shekaranjiya Talata, Allah ya azurta sanannen mawaƙi a Kannywood kuma ɗan jarida, Alhaji Abubakar Yarima, da ɗa namiji. ...
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
ALLAH ya yi wa Hajiya Hauwa Muhammadu Dodon Aku, mahaifiyar tsohon Editan mujallar Fim, Malam Sani Mohammed Maikatanga, rasuwa. Marigayiyar ...
Gwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ta amince za ta ɗauki nauyin babban taron ƙasa da za a yi kan ...
TSOHON Antoni-Janar na Tarayya kuma Ministan Shari'a, Alhaji Abubakar Malami, SAN, ya miƙa saƙon jaje ga jarumi Adam A. Zango ...
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
FITACCEN furodusa a Kannywood, Malam Abubakar Galadima, ya bayyana cewa naɗa shi jakaden garin sinadarin girki na Zahir Spice Curry ...
MAWAƘI a Kannywood, Malam Hussaini Danko, wanda a yanzu ake kiran shi da Shatan Jarma, ya bayyana irin farin cikin ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Gwamnatin Tarayya tana ɗaukar manyan matakai domin farfaɗo ...
© 2024 Mujallar Fim