Ban ce an hana nuno shan taba da kuɗin tsafi a finafinai ba, inji shugaban tace finafinai na ƙasa
SHUGABAN Hukumar Tace Finafinai ta Ƙasa (NFVCB), Dakta Shaibu Husseini, ya musanta rahotannin da aka yaɗa cewa ya ce Gwamnatin ...
SHUGABAN Hukumar Tace Finafinai ta Ƙasa (NFVCB), Dakta Shaibu Husseini, ya musanta rahotannin da aka yaɗa cewa ya ce Gwamnatin ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da gidan yanar yaɗa labarai na gwamnatin Nijeriya, ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce ba za a yi wani gagarumin biki a ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Ƙasa (NFVCB) ta haramta shirya finafinan da ke nuna yadda ake kuɗin tsibbu, kisan kai, shan ...
FATIMA Aliyu, wadda aka fi sani da Fatima Mai Zogale, za ta yi aure a ranar Juma'a mai zuwa. Fatima, ...
MAJALISAR zartarwa ta ƙasa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta kafa wasu kwamitoci guda biyu don ci ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (Motion Picture Practitioners Association of Nigeria, MOPPAN), ƙarƙashin jagorancin Alhaji Habibu Mohammed Barde, ta ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi alƙawarin tallafa wa manufofin gidan rediyon Hukumar Yaƙi ...
GWAMNAN Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf, ya ba da gudunmawar N500,000 ga tsohuwar jarumar Kannywood, Hajiya Halisa Muhammad, kan ...
GWAMNATIN Tarayya ta dakatar da harajin nan da aka ƙaƙaba wa masu ajiya a banki na tallafin tsaron yanar gizo. ...
© 2024 Mujallar Fim