Bankin Masana’antu zai yi wa ‘yan Kannywood bita a Kano gobe
A GOBE Alhamis, Bankin Masana'antu (Bank of Industry, BOI) zai gudanar da taron bita (workshop) na rana ɗaya domin 'yan ...
A GOBE Alhamis, Bankin Masana'antu (Bank of Industry, BOI) zai gudanar da taron bita (workshop) na rana ɗaya domin 'yan ...
A YAYIN da ake sa ido kan shari'ar nan da ake yi da wani kamfanin hada-hadar kuɗaɗen kirifto mai suna ...
SHUGABAN Hukumar Tace Finafinai da Ɗab’i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, a yau Laraba ya ƙaddamar da fara ba ...
A DAREN jiya Asabar, 1 ga Yuni Allah ya ɗauki ran yayan shahararren marubuci, furodusa kuma jarumi a Kannywood, Malam ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Mohammed Idris, ya ce mafi ƙarancin albashi na ƙasa N494,000 da Ƙungiyar Ƙwadago ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta saka gasa ga marubutan jihar. Jami'in hulɗa da jama'a na hukumar, ...
Alhaji Mohammed Idris MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Nijeriya ta fara tafiya mai ...
DATTIJO a Kannywood kuma tsohon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji Sa'idu Isah Gwanja, ya yi rashin ...
A DAREN jiya Litinin, 27 ga Mayu, Allah ya ɗauki ran tsohuwar shararriyar jaruma a Kannywood, Fatima Usman, wadda aka ...
MAIMUNATU Kabir Ɗan'auta, tsohuwar matar shahararren mawaƙi kuma jarumin barkwanci a Kannywood, Ado Isah Gwanja, ta yi aure a karo ...
© 2024 Mujallar Fim