Jarumar Kannywood, Hauwa Kakuri, ta riga mu gidan gaskiya
ALLAHU Akbar! A yau Lahadi Allah ya ɗauki ran jaruma a Kannywood, Hauwa Magaji Gwarzo. 'Yar wasan, wadda aka fi ...
ALLAHU Akbar! A yau Lahadi Allah ya ɗauki ran jaruma a Kannywood, Hauwa Magaji Gwarzo. 'Yar wasan, wadda aka fi ...
BABBAN Kwamandan Hukumar Hisbah ta Jihar Kano, Sheikh Aminu Ibrahim Daurawa, ya bayyana goyon baya ga matakin da Hukumar Tace ...
SHUGABAN Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya kai ziyara ofishin Mataimakin Sufeto-Janar na 'yan ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya jaddda aniyar sa ta kawo tsafta ...
ƊAYA daga cikin sanannun marubutan littattafan Hausa, Malama Hadiza Salisu Sharif, ta na neman agajin gaggawa daga bayin Allah saboda ...
TSOHON ɗan wasan kwaikwayo ɗin nan, Malam Abdullahi Shu'aibu (Ƙarƙuzu ko Abdu Kano), ya yi kira ga jama'a da su ...
MARUBUCIN finafinai a Kannywood, Jamil Nafseen, ya bayyana dalilin shirya taron da ya yi da wasu daga cikin manyan 'yan ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya bayyana jin daɗi saboda sake buɗe ...
GWAMNAN Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf, ya naɗa wasu manyan 'yan Kannywood uku manyan muƙamai a gwamnatin sa. Waɗanda ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta dakatar da sayar da finafinai fassarar Indiya da ma sauran duk wani fim ...
© 2024 Mujallar Fim