Rashin alƙibla ke damun Kannywood – Alhassan Kwalle
MATSALAR Kannywood ba ta shugabanci ba ce, ta rashin alƙibla ce, cewar shugaban ƙungiyar jaruman masana'antar shirya finafinan, reshen Jihar ...
MATSALAR Kannywood ba ta shugabanci ba ce, ta rashin alƙibla ce, cewar shugaban ƙungiyar jaruman masana'antar shirya finafinan, reshen Jihar ...
A KULLUM Kannywood cika ta ke ƙara yi ta da tumbatsa da sababbin jarumai, musamman mata. Yanzu haka a Kaduna ...
ƘUNGIYAR Ƙwararru ta Masu Shirya Fim ta Ƙasa (MOPPAN), reshen Jihar Kano, ta yi taron buɗe sabon ofis da ta ...
SHUGABAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Ƙwararru ta Masu Shirya Fim ta Ƙasa (MOPPAN) na ƙasa, Dakta Ahmad Muhammad Sarari, ya samu yin ...
ƘUNGIYOYIN da ke bayar da tallafi da taimaka wa mabuƙata da marayu na cikin 'yan fim da marubuta a Kano ...
DA safiyar wannan rana ta Asabar, 3 ga Yuni, 2023 aka ɗaura auren Zainab Sunusi, babbar 'yar fitacciyar marubuciya Alawiyya ...
DUK da ɗimbin jama'ar da su ka taru a taron rantsar da sabon Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf, a ...
ƘUNGIYAR Ƙwararru ta Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta yi kira ga sabon zaɓaɓɓen Gwamnan Jihar Kano, Injiniya Abba ...
A JIYA Asabar, 27 ga Mayu, 2023 aka ɗaura auren sanannen mai ba da sutura kuma jarumi a Kannywood, Sadiqu ...
Ministar Harkokin Jinƙai, Agaji da Inganta Rayuwa, Hajiya Sadiya Umar Farouq, ta miƙa ragamar gudanar da ayyukan ma'aikatar ga Babban ...
© 2024 Mujallar Fim