Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli, ya yi murnar aurar da babbar ‘yar sa
FURODUSA kuma ɗan kasuwar finafinai a Kannywood, Alhaji Muhammad Rabi’u Koli, ya bayyana farin ciki kan aurar da 'yar sa ...
FURODUSA kuma ɗan kasuwar finafinai a Kannywood, Alhaji Muhammad Rabi’u Koli, ya bayyana farin ciki kan aurar da 'yar sa ...
JARUMI kuma mawaƙi a Kannywood, Yusuf Haruna (Baban Chinedu), ya ƙaryata wata takarda da ke yawo a soshiyal midiya da ...
YAU saura kwana biyu shahararren mai ba da sutura kuma jarumi a Kannywood, wato Sadiqu Artist, ya zama angon Amina ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya ta Nijeriya (MOPPAN) ta kira taron shekara na shugabannin ta na ƙasa na jihohi da sakatarorin ...
SANANNEN mai ba da sutura kuma jarumi a Kannywood, Sadiqu Ahmad, wanda aka fi sani da Artist, shi ma lokacin ...
MAWAƘI kuma jarumi a Kannywood, Misbahu M. Ahmad ya yi ƙorafi tare da tunatarwa kan irin salon jagorancin da Shugaban ...
ALƘAWARI ya cika. A ranar Juma'a, 19 ga Mayu, 2023 aka ɗaura auren matashin mawaƙin Kannywood, Abba Zakin Hausa, da ...
SHUGABAN Ƙasa Muhammadu Buhari ya umarci membobin sabuwar hukumar gudanarwa ta Hukumar Haɓaka Arewa-maso-gabas (NEDC) da su kama aikin riƙon ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta rantsar da Dakta Mahmuda Isah a matsayin Zaunannen Kwamishinan Zaɓe, wato 'Resident Electoral Commissioner' ...
ƘUNGIYAR Dattawan Kannywood (Kannywood Foundation) ta bayyana alhini kan rasuwar ɗan fim din nan da ya rasu kwanan nan, wato ...
© 2024 Mujallar Fim