Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli zai aurar da ‘yar sa ta fari
FURODUSA kuma ɗan kasuwar finafinai a Kannywood, Alhaji Muhammad Rabi'u Koli, zai aurar da 'yar sa ta farko. Za a ...
FURODUSA kuma ɗan kasuwar finafinai a Kannywood, Alhaji Muhammad Rabi'u Koli, zai aurar da 'yar sa ta farko. Za a ...
A RANAR Juma'a, 12 ga Mayu, 2023 Hukumar Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta kafe sunayen 'yan takarar da za su ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta bayyana cewa surutan da wasu ke yi kan cewa ta ƙi bin umarnin kotu ...
LAMBOBIN yabo guda biyu da Shugaban Hukumar Tara Kuɗaɗen Haraji ta Ƙasa (FIRS) ya samu a wurare biyu kwanan nan, ...
TSOHON shugaban Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Abdullahi Maikano Usman, ya yi tsokaci game da hirar ...
ALLAH ya yi wa jarumin Kannywood, Malam Aminu Muhammad (AZ), rasuwa a yau Litinin, 8 ga Mayu, 2023 a asibitin ...
SHUGABAN Ƙasa Muhammadu Buhari ya kafa hukumar gudanarwa ta Hukumar Haɓaka Arewa-maso-gabas (NEDC) mai wakilai goma sha biyu da su ...
AN bayyana cewa tauye haƙƙin mata da marubuta maza su ke yi wani abu ne da ya daɗe kuma har ...
ALLAH ya yi, shi ma matashin mawaƙi a Kannywood, Buhari Yusuf, wanda aka fi sani da Abba Zakin Hausa, zai ...
ALLAH ya albarkaci furodusa a Kannywood, Abdulrahaman Gambo (Ɗangwal), da 'ya mace. Matar sa A'isha Muhammad ta haihu da misalin ...
© 2024 Mujallar Fim