Mun kwaso ‘yan Nijeriya 376 daga Sudan, kuma ba za mu bar ko mutum ɗaya a baya ba – Sadiya Farouq
JIMILLAR 'yan Nijeriya 376 da su ka maƙale a ƙasar Sudan sun iso Abuja lafiya sakamakon aikin kwaso su da ...
JIMILLAR 'yan Nijeriya 376 da su ka maƙale a ƙasar Sudan sun iso Abuja lafiya sakamakon aikin kwaso su da ...
DA alama tsokacin da na yi kan ƙungiyar Indigenous People of Hausaland (IPOH) ta jawo ce-ce-ku-ce da yawa a yanar ...
CIGABAN zamani da kuma sauyawar harkokin yau da kullum a yanzu sun sauya akalar kasuwanci da sana'o'i da al'amuran yau ...
SUNAN LITTAFI: Jiki Magayi MARUBUTA: John Tafida Umaru Zariya da Rupert East SHEKARA: 1995 MAƊABA'A: Northern Nigeria Publishing Company (NNPC) ...
MAƘIRƘIRIN shahararren wasan kwaikwayon nan mai suna 'Sawun Keke' da aka riƙa nunawa a gidan talabijin na Jihar Kaduna (KSTV) ...
A RANAR Talata, 25 ga Afrilu, 2023 Allah ya yi wa babban malamin addinin Muslunci da ke garin Azare, Jihar ...
AN yi kira ga ‘yan Kannywood, musamman na Jihar Kaduna, da su yi amfani da irin wannan lokaci na shagulgulan ...
A WATAN Afrilu na shekarar 2022 ne aka rantsar da shugabannin Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Ƙwararru ta Masu Shirya Fim ta Ƙasa ...
KAMAR yadda aka sani, masana’antar Kannywood ba ta rabuwa da sababbin fuska ta kowane ɓangare. Ahmad Muhammad Umar, wanda aka ...
ALLAH ya azurta ɗaya daga cikin manyan daraktocin finafinan Hausa da ke Jamhuriyar Nijar, Bassirou Garba Sarkin Fulani, da samun ...
© 2024 Mujallar Fim