Mawaƙa mata na Kannywood sun kafa sabuwar ƙungiya
FITATTUN mawaƙa mata na Kannywood sun kafa sabuwar ƙungiya ta mawaƙa mata zalla mai suna 'Muryar Mawaƙa Mata A Yau ...
FITATTUN mawaƙa mata na Kannywood sun kafa sabuwar ƙungiya ta mawaƙa mata zalla mai suna 'Muryar Mawaƙa Mata A Yau ...
JARUMIN Kannywood da ake ganin ya fi kowane ɗan fim kusanci da zaɓaɓɓen gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ...
JARUMIN barkwanci, Aliyu Muhammad, wanda aka fi sani da Ali Artwork ko Maɗagwal, ya bayyana dalilin komawar sa Kwankwasiyya bayan ...
KWALEJIN Koyon Larabci da Shari'a ta Aminu Kano da ke Kano ta karrama mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara) da satifiket ...
ƘWARARREN editan finafinai a Kannywood, Rabi'u The King, ya bayyana cewa asarar da ya yi a lokacin tarzomar da masu ...
JARUMI kuma mawaƙi a Kannywood, Yusuf Haruna (Baban Chinedu), ya ƙaryata masu cewa an ba su kuɗi ko gida ko ...
BABBAN furodusa a Kannywood kuma shugaban ƙungiyar YBN Network Group, Abdul Amart Mohammed, a yau ya jaddada soyayyar sa ga ...
A YAU Lahadi, 26 ga Maris, 2023 ƙungiyar 15 Artist Network, ƙarƙashin mawaƙi Ibrahim Ajilo Ɗanguzuri, ta raba wa shugabannin ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta bayyana cewa za ta damƙa wa zaɓaɓɓun gwamnoni satifiket ɗin shaidar lashe zaɓe a ...
RUNDUNAR 'Yan Sanda ta Jihar Bauchi ta ƙaryata ji-ta-ji-tar da ake yaɗawa a soshiyal midiya cewa hasalallun matasa sun kai ...
© 2024 Mujallar Fim