• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Wednesday, July 30, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

Matan Kannywood sun cika soshiyal midiya da hotunan raƙashewar su a Dubai

by DAGA ABBA MUHAMMAD
January 3, 2021
in Nijeriya
0
Matan Kannywood sun cika soshiyal midiya da hotunan raƙashewar su a Dubai
0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

TUN kusan makon ƙarshe na shekarar 2020 wasu daga cikin ‘yanmatan Kannywood su ka fara lulawa zuwa Dubai domin hutun ƙarshen shekara kamar yadda su ka saba yi a kowace shekara.


Jaruman dai sun haɗa da Hadiza Gabon, Fati Washa, Rahama Sadau tare da ƙannen ta Zainab, A’isha da Fatima, sai kuma Nafisat Abdullahi, Hafsat Idris (Ɓarauniya) tare da ‘yar ta Ramlat, Maryam Waziri, Maryam A.B. Yola, Sabira Mukhtar da sauran su.


Da alama sun maida abin kamar al’ada, da zarar sun sauƙa a ƙasar da duk su ka je, za su yi ta ɗaukar hotuna su na rige-rigen sakawa a shafukan su na soshiyal midiya don duniya ta gani.


An gan su sanye da ƙananan kaya a wuraren shaƙatawa da buɗe ido daban-daban a birnin Dubai, wanda ya haɗa da wasa a kan wasu baburan ruwa a cikin wani makeken tafki, da yawon buɗe ido a kan tituna da katafaren shaguna, da kuma cin abinci a manyan wuraren cin abinci irin su Bosphorus Restaurant.

Daga hagu: Washa, Gabon da Rahama ... a Dubai
Rahama Sadau da manajan gidan cin abinci na CZN Burak rike da burodin da aka buga sunan ta a kai


Gabon, Rahama da Washa sun haɗa kan su, inda duk ka ga zara ka ga wata, kamar dai yadda su ka yi a shekarar 2019 a ƙasar Ingila. Wannan ya nuna cewa su na da kyakkyawar alaƙa a tsakanin su.


Sauran jaruman kuma kowacce ta kan ta ta ke yi, domin babu inda aka gan su tare da abokan sana’ar su.


Wani abin burgewa shi ne a ranar Juma’a, 1 ga Janairu, 2021 aka karrama Rahama Sadau a wani fitaccen gidan abinci mai suna CZN Burak da su ka yi wani burodi mai ɗauke da sunan ta.


Gidan abincin sun saba yi wa manyan gwarzaye irin wannan karramawar, domin kuwa hatta fitaccen ɗan ƙwallon ƙafar nan ɗan ƙasar Potugal, mai taka leda a kulob ɗin Juventus, wato Cristiano Ronaldo, ya taɓa samun irin wannan karramawar. A nan ana iya cewa Rahama ce ta farko a Nijeriya, kuma ta huɗu a duniya da aka yi wa hakan.


Jarumar ta samu wannan karramawa ne ba zato ba tsammani, domin kuwa bayan sun gama cin abinci tare da ƙawayen ta ne manajan gidan abincin Burak Ozdemir ɗan asalin ƙasar Turkiyya ya shammaci jarumar ya gabatar mata da burodin karramawar mai ɗauke da sunan ta a jiki.


Jarumar ta nuna farin cikin ta matuƙa, kuma ta yi godiya da karramawar da aka yi mata.

Ita ma Nafisat Abdullahi an buga sunan ta a kan burodi


Bayan Rahama kuma, ita ma Nafisat Abdullahi an yi mata irin wannan karramawar ta buga sunan ta a kan burodi a dai wannan gidan cin abincin.


Idan kun tuna, a shekarar bara sai da mujallar Fim ta yi rahoto kan irin wannan yawon buɗe da matan Kannywood ke yi, a cikin wani rahoton musamman.


A rahoton, Fim ta lura da wasu abubuwa biyu: mata ‘yan fim kaɗai ne ke zuwa yawon buɗe ido a ƙasar waje, babu namiji ko ɗaya, sannan kuma ta yi tambaya kan inda su ke samun miliyoyin nairar da su ke kashewa wajen wannan balaguron na raƙashewa.

Maryam Waziri a Dubai


Mujallar ta bar wa masu karatun ta sani.

Loading

Tags: Dubaihausa actressKannywoodMaryam Wazirinafisat abdullahiRahama Sadau
Previous Post

An sakar wa marubuci Shehu Gombe mara bayan sasantawa

Next Post

Matan Kano 8,000 za su amfana da tallafin kuɗi na Gwamnatin Tarayya

Related Posts

Nijeriya

Gwamnatin Tarayya Ta Ƙaddamar da Sababbin Cibiyoyin Maganin Ciwon Daji

July 24, 2025
Sanatan Kaduna: Yerima Shettima za mu yi, inji ‘yan fim
Nijeriya

Sanatan Kaduna: Yerima Shettima za mu yi, inji ‘yan fim

July 15, 2025
Nijeriya

Tinubu yana goyon bayan Ƙananan Hukumomi su ci gashin kan su – Minista

July 11, 2025
Nijeriya

Shirin Sabunta Fata na Tinubu yana samar da damarmakin cigaba — Minista

July 10, 2025
Sauye-sauyen Tinubu suna taimaka wa farfaɗowar tattalin arzikin Nijeriya — Minista
Nijeriya

Sauye-sauyen Tinubu suna taimaka wa farfaɗowar tattalin arzikin Nijeriya — Minista

July 10, 2025
Ministoci za su fara gabatar da rahoton ayyuka a taron manema labarai
Nijeriya

Tinubu ba zai yarda hayaniyar siyasar 2027 ta ɗauke masa hankali ba – Minista

July 8, 2025
Next Post
Matan Kano 8,000 za su amfana da tallafin kuɗi na Gwamnatin Tarayya

Matan Kano 8,000 za su amfana da tallafin kuɗi na Gwamnatin Tarayya

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!