Minista Idris ya faɗa wa Super Eagles: Za mu ci gaba da yin amanna da ku
GWAMNATIN Tarayya ta yaba wa 'yan wasa da koci-koci da jami'an ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Super Eagles saboda ƙoƙarin da ...
GWAMNATIN Tarayya ta yaba wa 'yan wasa da koci-koci da jami'an ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Super Eagles saboda ƙoƙarin da ...
BIKIN auren Sarra Tasi'u Ya'u Ɓaɓura, 'yar marubuciya kuma malama a Jami'ar Alqalam, Hajiya Bilkisu Yusuf Ali, taro ne na ...
A YAU Lahadi Allah ya ɗauki ran jarumar Kannywood, Fatima Sa'id Yakasai, wadda aka fi sani da Bintu a cikin ...
A YAYIN da ake ta shirye-shiryen karawa tsakanin ƙungiyar Super Eagles ta Nijeriya da Elephants na Ivory Coast a ...
A yau Asabar aka ɗaura auren jarumi a Kannywood Abdoulfatah Omar (Mr. Pilo) da sahibar sa, Ummusalma Musa (Walida). An ...
DATTIJO a Kannywood kuma Mai'unguwar Mandawari, Alhaji Ibrahim Mandawari, ya tofa albarkacin bakin sa game da taron taya Ali Nuhu ...
A YAU ne mata marubuta su ka yi dandazo a gidan 'yar'uwar su marubuciya , wato Malama Bilkisu Yusuf Ali, ...
AN ɗaura auren tsohuwar jarumar Kannywood Fatima Sadisu KK (Fati KK) a yau Juma'a. An ɗaura auren Fati ne da ...
MARUBUTA littattafan Hausa sun yi kwamba a bikin Anisa Sa'eed, ɗiyar shahararriyar marubuciyar nan Hajiya Halima Abdullahi K/Mashi wanda aka ...
MATASHIN jarumi a Kannywood, Abdoulfatah Omar (Mr Pilo), zai yi bankwana da kwanan shago, domin kuwa za a ɗaura masa ...
© 2024 Mujallar Fim