Nijeriya da Spain za su ƙulla yarjejeniya don haɓaka masana’antar finafinai
NIJERIYA da ƙasar Spain sun ƙudiri aniyar haɗa ƙarfi da ƙarfe don ganin sun haɓaka harkar fim a nan ƙasar. ...
NIJERIYA da ƙasar Spain sun ƙudiri aniyar haɗa ƙarfi da ƙarfe don ganin sun haɓaka harkar fim a nan ƙasar. ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta taya Alhaji Ali Nuhu murnar kama aiki a matsayin Manajan Darakta na ...
A YAU Talata ne sabon Manajan Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Dakta Ali Nuhu, ya fara aiki ...
MANAJAN Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Alhaji Ali Nuhu, ya yi wa al'ummar garin Kuriga na Jihar ...
DATTIJO a Kannywood kuma Mai'unguwar Mandawari, Alhaji Ibrahim Mandawari, ya tofa albarkacin bakin sa game da taron taya Ali Nuhu ...
A DUk muƙaman da Ministar Fasaha, Al'adu Da Tattalin Arzikin Ƙirƙira, Barista Hannatu Musa Musawa, ta ba 'yan Arewa a ...
A DALILIN Ali Nuhu:- Tsofaffin 'yan Kannywood da sababbi sun haɗu waje ɗaya rana ɗaya sun ƙulla zumunci da juna. ...
AN bayyana cewa samun muƙami da jarumi Ali Nuhu ya yi a gwamnatin Tinubu wata dama ce Kannywood ta samu ...
'YAN masana'antar shirya finafinai ta Kannywood a yau Litinin za su shirya wa sabon Darakta-Janar na Hukumar Shirya Finafinai ta ...
ƘUNGIYAR Jaruman Fim ta Nijeriya (AGN) ta yaba wa Shugaban Ƙasa Bola Tinubu saboda naɗa ɗaya daga cikin 'ya'yan ta, ...
© 2024 Mujallar Fim