Abin da ya sa nake rubuta littafin rayuwa ta – Ala
FITACCEN sha'iri kuma marubuci, Alhaji Aminu Ladan Abubakar (Ala), ya bayyana cewa ya yi nisa wajen rubuta tarihin rayuwar sa ...
FITACCEN sha'iri kuma marubuci, Alhaji Aminu Ladan Abubakar (Ala), ya bayyana cewa ya yi nisa wajen rubuta tarihin rayuwar sa ...
BAYAN kammala shagulgulan bikin auren 'ya'yan sa da aka yi a ranar Lahadi da ta gabata, 28 ga Yuli, 2024, ...
A KARON farko, fitaccen mawaƙi, Sarkin Ɗiyan Gobir, Alhaji Aminu Ladan Abubakar (Alan Waƙa), ya yi bikin auren 'ya'yan sa ...
DA alama dai mawaƙi Aminu Ladan Abubakar Ala ya zama mazari ba a san gaban ka ba a fagen waƙa ...
BAYAN fita daga jam'iyyar ADP da ajiye takarar Majalisar Wakilai a Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano da ya yi ...
WATA jami'a mai zaman kan ta a ƙasar Togo ta bai wa furodusa a masana'antar finafinai ta Kannywood Abdulrahman Mohammed ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
TA dai tabbata an cire sunan mawaƙin siyasa Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara) a cikin ayarin kwamitin kamfen ɗin ɗan ...
© 2024 Mujallar Fim