Jagorar Matan APC ta Kaduna, Maryam Suleiman, ta ragargaji El-Rufai, ta ce komawar sa SDP kuskure ne
JAGORAR Matan jam'iyyar APC ta Jihar Kaduna, Hajiya Maryam Suleiman, ta bayyana cewa ta dawo daga rakiyar tsohon gwamna Malam ...
JAGORAR Matan jam'iyyar APC ta Jihar Kaduna, Hajiya Maryam Suleiman, ta bayyana cewa ta dawo daga rakiyar tsohon gwamna Malam ...
FALSAFA ta a siyasa ita ce: "Kar ka taɓa son wani don siyasa, sai aikin alherin sa; haka kuma kar ...
WASU zauna-gari-banza da ba a san ko su waye ba sun banka wa gidan mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara) wuta ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya sake nanata ƙudirin sa na rage wa Gwamnatin Tarayya ƙarfin ...
BABBAR furodusa kuma jaruma, Mansurah Isah, ta bayyana cewa Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano shi ne ya ɗauki ...
BAYAN fita daga jam'iyyar ADP da ajiye takarar Majalisar Wakilai a Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano da ya yi ...
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya sha alwashin fara sauya fasalin Nijeriya daga ranar da ya ...
JARUMA, babbar furodusa a Kannywood kuma 'yar siyasa a Kano, Rashida Adamu Abdullahi (Maisa'a), ta yi nuni da cewa idan ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa a PDP, Atiku Abubakar, ya yi alƙawarin cewa idan ya yi nasara a zaɓen 2023, gwamnatin ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
© 2024 Mujallar Fim