Na fi so in fito a matsayin masifaffiya a fim, inji Fa’iza Abdullahi
JARUMAR Kannywood, Fa'iza Abdullahi, wadda aka fi sani da Bilki a cikin shirin 'Daɗin Kowa' na gidan talbijin na Arewa ...
JARUMAR Kannywood, Fa'iza Abdullahi, wadda aka fi sani da Bilki a cikin shirin 'Daɗin Kowa' na gidan talbijin na Arewa ...
JARUMI kuma furodusa a Kannywood, Malam Aminu Shehu (Mirror) zai ƙara aure a gobe Asabar. Malam Aminu, wanda shi ne ...
ALLAH ya yi wa jarumin Kannywood, Malam Aminu Muhammad (AZ), rasuwa a yau Litinin, 8 ga Mayu, 2023 a asibitin ...
ALLAH ya azurta jarumi a Kannywood, Malam Aminu Mirror, da ƙaruwar 'ya mace. Maiɗakin sa, Malama Zulaihat, ta haihu da ...
BASHIR Ɗanrimi ya na ɗaya daga cikin marubutan labarin fim da su ke sharafin su a wannan lokaci. Sanannen marubucin ...
SAUKAR karatun Alƙur'ani wani abu ne da yake da falala da tarin daraja da girma, kuma ya na ɗaya daga ...
JARUMI kuma babban furodusa Malam Ɗan'azimi Baba Ceɗiyar 'Yangurasa (wanda aka fi sani da Kamaye) ya ƙaryata labarin da ake ...
SAU da dama idan aka ga wani jarumi ya na taka wata rawa a fim wasu sai su ke ɗauka ...
© 2024 Mujallar Fim