Gwamnatin Kano za ta horar da mutum ɗari daga Kannywood kan dabarun aikin fim na zamani
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-mustapha, ya jaddada alƙawarin gwamnatin jihar, ƙarƙashin Gwamna ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-mustapha, ya jaddada alƙawarin gwamnatin jihar, ƙarƙashin Gwamna ...
BASHIR Ɗanrimi ya na ɗaya daga cikin marubutan labarin fim da su ke sharafin su a wannan lokaci. Sanannen marubucin ...
GWAMNATIN Tarayya ta jaddada dalilin ta na haramta finafinan Indiya da ake fassarawa da Hausa. A cikin wata sanarwa da ...
GWAMNATIN Jihar Kano ta bayyana cewa za ta tura mutum biyar daga masana'antar shirya finafinai ta Kannywood zuwa ƙasar Chana ...
GWAMNAN Jihar Nasarawa, Injiniya Abdullahi A. Sule, ya bayyana ƙudirin sa na mayar da jihar cibiyar gudanar da harkokin finafinan ...
© 2024 Mujallar Fim