MOPPAN ta kafa kwamitocin ladabtarwa da tara kuɗaɗe don inganta nagartar Kannywood
MAJALISAR zartarwa ta ƙasa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta kafa wasu kwamitoci guda biyu don ci ...
MAJALISAR zartarwa ta ƙasa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta kafa wasu kwamitoci guda biyu don ci ...
GIDAUNIYAR Kannywood, wato 'Kannywood Foundation', tare da Babban Kwamitin Zartaswa na MOPPAN, sun taya sabon shugaban riƙo na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar ...
ƘUNGIYAR Dattawan Kannywood (Kannywood Foundation) ta bayyana alhini kan rasuwar ɗan fim din nan da ya rasu kwanan nan, wato ...
DARAKTA a Kannywood, Aminu S. Bono, ya bayyana wa mujallar Fim dalilin ƙonewar motar sa ƙurmus a daren jiya Juma'a, ...
WATA jami'a mai zaman kan ta a ƙasar Togo ta bai wa furodusa a masana'antar finafinai ta Kannywood Abdulrahman Mohammed ...
© 2024 Mujallar Fim