Shugabancin MOPPAN: Gidauniyar Kannywood da Kwamitin Zartaswa sun taya Habibu Barde murna
GIDAUNIYAR Kannywood, wato 'Kannywood Foundation', tare da Babban Kwamitin Zartaswa na MOPPAN, sun taya sabon shugaban riƙo na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar ...
GIDAUNIYAR Kannywood, wato 'Kannywood Foundation', tare da Babban Kwamitin Zartaswa na MOPPAN, sun taya sabon shugaban riƙo na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar ...
ƘUNGIYAR Dattawan Kannywood (Kannywood Foundation) ta bayyana alhini kan rasuwar ɗan fim din nan da ya rasu kwanan nan, wato ...
WATA jami'a mai zaman kan ta a ƙasar Togo ta bai wa furodusa a masana'antar finafinai ta Kannywood Abdulrahman Mohammed ...
KWANAN nan Ƙungiyar Dattawan Kannywood ta naɗa Farfesa Sule Bello a matsayin shugaban amintattun Gidauniyar (Kannywood Foundation) da aka yi ...
WAƊANNAN wasu ne daga hotunan taron gangamin da 'yan fim su ka yi don yi wa babbar furodusa marigayiya Hajiya ...
MASU harkar finafinan Hausa sun bayyana rasuwar babbar furodusa Hajiya Umma Ali a matsayin wani babban darasi ga kowannen su, ...
© 2024 Mujallar Fim