‘Aure tsakanin jaruman Kannywood, Mansurah da Momoh’: Yadda lamarin yake
A YAMMACIN jiya Talata soshiyal midiya ta ɗauka ta ko’ina cewa tsohuwar jaruma a Kannywood Mansurah Isah da jarumi Aminu ...
A YAMMACIN jiya Talata soshiyal midiya ta ɗauka ta ko’ina cewa tsohuwar jaruma a Kannywood Mansurah Isah da jarumi Aminu ...
Tsohuwar Jaruma Mansurah Isah, ta gamu da iftila'i inda 'yan damfara suka shiga asusun ajiyar ta na banki suka yi ...
TSOHUWAR jaruma kuma furodusa a Kannywood, Hajiya Mansurah Isah, ta samo wani babban tallafi daga Cibiyar Haɓaka Fasahar Yaɗa Labarai ...
WASU 'ya'yan masanaantar finafinai ta Kannywood sun bayyana damuwa kan mutuwar aurarraki biyu - na tsofaffin jarumai Hafsat Idris da ...
BABBAR furodusa kuma jaruma, Mansurah Isah, ta bayyana cewa Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano shi ne ya ɗauki ...
BABBAR furodusa Mansurah Isah ta bayyana cewa a yanzu haka ta yi nisa a aikin shirya wani gagarumin fim da ...
RASHIDA Adamu Abdullahi (Maisa'a), Mataimakiyar Shugaba ta Ƙasa kuma ɗaya daga cikin 'yan kwamitin amintattu na Ƙungiyar Furodusoshi ta Arewa ...
TSOHUWAR jaruma a Kannywood kuma furodusa, Mansurah Isah, ta ja kunnen mutane da kada wanda ya ce ta yi magana ...
DA alama dai salon tafiyar siyasar 2023 daban ne a masana'antar finafinai ta Kannywood, musamman ma dai yadda ake ganin ...
© 2024 Mujallar Fim