Cewar Cashman, sabon shugaban MOPPAN: Muna neman haɗin kan ‘yan Kannywood baki ɗaya
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
HUKUMAR Daraktocin gidan talbijin na Tozali ta naɗa Kakakin Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), darakta kuma jarumi, Malam ...
ƘUNGIYAR ciyamomin Jihohi na ta taya sabon shugaban Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Habibu Barde Muhammad, ...
TUN bayan zuwan sabuwar gwamnatin jam'iyyar NNPP a Kano jama'a a masana'antar finafinai ta Kannnywood su ka zuba idon su ...
AN bayyana cewa yanzu masana'antar shirya finafinai ta Kannywood ta koma babu komai cikin ta sai roƙo da tumasanci, wanda ...
MUKHTAR SS ba sabon yanka rake ba ne a masana’antar finafinan Hausa. Jarumi necwanda ya daɗe ana gwagwarmaya da shi ...
© 2024 Mujallar Fim