Minista ya yaba da zaɓen ƙungiyoyin IPI da NUJ, kuma ya yi kira da a yi aikin jarida yadda ya dace
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Cibiyar 'Yan Jarida ta Duniya (IPI) da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Cibiyar 'Yan Jarida ta Duniya (IPI) da ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Fina-finai ta Nijeriya (MOPPAN), ta gudanar da taro a Abuja, inda ta ƙaddamar da kwamitin zaɓe da ...
Farfesa Yakubu ya na karɓar hatimin karramawa daga hannun Madam Davidetta Browne Lansanah a birnin Monrovia HUKUMAR Zaɓe ta Laberiya ...
'YA'YAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Sokoto, ta zaɓi Malam Abdul Isma'il Musa a matsayin ...
MAI Binciken Kuɗi na 2 (Auditor 2) na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Ƙasa (MOPPAN), Malam Bello Achida, ya ...
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
A RANAR Laraba, 27 ga Afrilu, 2022 ne aka rantsar da fitaccen marubuci, jarumi kuma furodusa, Malam Ado Ahmad Gidan ...
© 2024 Mujallar Fim