Tsohuwar jarumar Kannywood, Halima Atete ta shekara ɗaya cif a ɗakin mijin ta
A YAU Lahadi ne tsohuwar jaruma a Kannywood, Halima Yusuf Atete da mijin ta Mohammed Mohammed Kala su ka cika...
A YAU Lahadi ne tsohuwar jaruma a Kannywood, Halima Yusuf Atete da mijin ta Mohammed Mohammed Kala su ka cika...
Marigayi Aminu S. Bono ƘUNGIYAR daraktoci a Kannywood, wato 'Professional Film Directors Association (PROFDA), za ta yi taron addu'a ga...
ƘUNGIYAR ciyamomin Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na jihohin Arewa 19 da Abuja sun miƙa saƙon ta'aziyyar...
Muhammad Usman (Razaki) MUHAMMAD Usman, wanda aka fi sani da Razaki, fitaccen jarumi ne wanda ya yi suna da shirin...
TA tabbata a yau Juma'a, 24 ga Nuwamba, 2023, editan finafinai a Kannywood, Hafiz Hamis (SB), ya yi bankwana da...
Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris (a dama), tare da Ministan Ma'adinai, Mista Henry Dele Alake,...
A YAU aka shiga rana ta uku ta Biki Da Baje-kolin Finafinan Harsunan Gadon Afirka na Kano, wato ‘Kano Indigenous...
Gwamna Dauda Lawal na Jihar Zamfara ya bayyana cewa ko kaɗan jam'iyyar PDP a jihar ba ta tsoron yin zaɓen...
* Ya riƙe zumunci da 'yan'uwa, ya riƙe marayu, da inji yayar shi TSOHUWAR Shugabar Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai...
An kai gawar Aminu S. Bono maƙabartar Ɗandolo a Kano A SAFIYAR yau ɗimbin 'yan fim da jama'ar...
© 2024 Mujallar Fim