Kiran Minista ga ‘yan Nijeriya: Mu dawo da kyawawan ɗabi’un da muka rasa
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan ɗabi’un ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ‘yan Nijeriya da su dawo da kyawawan ɗabi’un ...
UWARGIDAN tsohon Shugaban Ƙasa, Hajiya A'isha Buhari, ta miƙa saƙon ta'aziyyar ta ga 'yan'uwa da abokan aikin marigayiya Hajiya Saratu ...
NIJERIYA da ƙasar Spain sun ƙudiri aniyar haɗa ƙarfi da ƙarfe don ganin sun haɓaka harkar fim a nan ƙasar. ...
ƘUNGIYAR masu shirya finafinai ta Jihar Katsina (Filmmakers Association) sun gudanar da taron addu'o'i domin neman rahamar Allah ga marigayiya ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya yi ta'aziyya ga iyalai, abokan aiki da masoyan fitacciyar jarumar Kannywood, Hajiya Saratu Giɗaɗo, ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta bayyana alhini tare da miƙa saƙon ta'aziyyar ta kan rasuwar fitacciyar jarumar ...
LABARIN da muka samu yanzu-yanzun nan shi ne Allah ya ɗauki ran shahararriyar jarumar Kannywood, Hajiya Saratu Giɗaɗo (Daso) a ...
BUƊAƊƊIYAR Jami'ar Nijeriya (NOUN) za ta bayar da digirin girmamawa na dakta ga wasu hamshaƙan 'yan Nijeriya biyu, wato Hajiya ...
SHUGABAN ƙungiyar masu shirya finafinai ta Kadawood kuma sanannen jarumi, Malam Nura MC Khan, ya ƙalubalanci Hukumar Tace Finafinai da ...
A DAREN Juma'a, 5 ga Afrilu, 2024 Allah ya azurta jarumin barkwanci a Kannywood, Malam Aminu Ali, da 'ya mace. ...
© 2024 Mujallar Fim