Duk da matsalolin da ake ciki, Nijeriya za ta ci gaba da bunƙasa – Minista Idris
Alhaji Mohammed Idris MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa Nijeriya za ta ci ...
Alhaji Mohammed Idris MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa Nijeriya za ta ci ...
JARUMIN barkwanci a Kannywood, Malam Sani Ibrahima, wanda aka fi sani da Ɗan Gwari, zai aurar da ɗan sa, Mannir. ...
DUK da yake na jima ba na son saka baki a kan harkar da ta shafi masarautar Kano saboda ...
A YAU Asabar aka ɗaura auren Amina Muhammad, 'yar fari ta jarumar Kannywood ɗin nan Hajiya Jamila Usman, wadda aka ...
JARUMAR Kannywood, Sa'adatu Abdullahi, wadda aka fi sani da Ladidi Tubeless, ta bayyana cewa ba ita ce ta rasu ba, ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya karɓi daftarin yaɗa kyawawan ɗabi'u da cusa ɗa'a domin ...
ƘUNGIYAR Jaruman Fim ta Nijeriya (AGN) ta yaba wa Shugaban Ƙasa Bola Tinubu saboda naɗa ɗaya daga cikin 'ya'yan ta, ...
A YAU Lahadi, 21 ga Janairu, 2024 aka ɗaura auren ɗaya daga cikin 'ya'yan marigayi Malam Aminu Muhammad, wanda aka ...
A RANAR Lahadi, 21 ga Janairu ne furodusa a Kannywood, Malam Mukhtari Isah PRP, zai aurar da 'yar sa ta ...
AN ɗaura auren tsohuwar jarumar Kannywood kuma mawaƙiyar bege, Sayyada Farida Jalal, tare da mawaƙin yabo Shariff Ibrahim Gombe jiya ...
© 2024 Mujallar Fim