‘Yar jarumin Kannywood, marigayi Aminu Mai Chemist za ta yi aure gobe
A GOBE Lahadi za a ɗaura auren 'yar jarumi a Kannywood, marigayi Malam Aminu Muhammad (Mai Chemist), wanda aka fi ...
A GOBE Lahadi za a ɗaura auren 'yar jarumi a Kannywood, marigayi Malam Aminu Muhammad (Mai Chemist), wanda aka fi ...
A RANAR 1 ga Janairu, 2024 ne fitaccen marubuci kuma jarumi a Kannywood, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, MON, ya ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya jaddada tabbacin yin aiki tare da Cibiyar Ƙwararru Kan ...
SHUGABA Bola Tinubu ya kafa kwamitin ministoci shida wanda zai yi wa Shirin Inganta Rayuwar Marasa Galihu (NSIP) garambawul. Kafa ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta taya jarumin Kannywood Ali Nuhu murnar naɗin da Shugaban Ƙasa Bola ...
SHUGABA Bola Ahmed Tinubu ya naɗa jarumi a Kannywood, Ali Nuhu, muƙamin Manajan Daraktan Hukumar Finafinai ta Nijeriya (Nigerian Film ...
TSOHON Shugaban Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa kuma fitaccen jarumi, Alhaji Sani Mu'azu (Makama), ya ...
CIKIN yardar Allah da falalar sa da ya ke yi ga bayin sa, ita ma Sadiya Yakubu Gwamna, ɗiyar jaruma ...
AURE ya yi albarka. Mai ɗaukar sauti a Kannywood, Bilal Muhammad Naseer (Lion) ya samu ƙaruwar 'ya mace. Amaryar sa ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, ƙarƙashin jagorancin babban sakataren ta, Alhaji Abba El-Mustapha, ta bada umarnin kullewa ...
© 2024 Mujallar Fim