Kash! Auren jarumar Kannywood Wasila Isma’il da darakta Al-Amin Ciroma ya mutu
AUREN nan mai ban-sha'awa na tsohuwar jarumar Kannywood, Wasila Isma'il, da darakta kuma jarumi Al-Amin Ciroma, ya mutu, a labarin ...
AUREN nan mai ban-sha'awa na tsohuwar jarumar Kannywood, Wasila Isma'il, da darakta kuma jarumi Al-Amin Ciroma, ya mutu, a labarin ...
SHAHARARREN furodusa a Kannywood, Alhaji El-Sa'eed Yakubu Lere, zai ƙara aure a ranar Asabar mai zuwa. Za a ɗaura auren ...
ƊAYA daga cikin makusantan Alhaji Auwal Garba Ɗanborno ta bayyana cewa su shaƙiƙan marigayin sun ƙudiri aniyar tabbatar da cewa ...
UMMULKHAIRI Sani Panisau, wadda aka fi sani da sunan Khairat Up a soshiyal midiya, ta na ɗaya daga cikin fitattun ...
MARUBUTA a Kano sun ta bayyana kafa wata gidauniya ta musamman don tallafa wa iyaye da iyalan marigayi Alhaji Auwal ...
ADDUNIYA GIDAN HORO BA DAUWAMA AKE YI BA, AUWALU GARBA ƊANBORNO ALLAH YA KARƁI ZANKON KA Jabbaru khaliƙin komai mai ...
A YAU ne daraktan Kannywood Hassan Giggs da matar sa, tsohuwar jaruma Muhibbat Abdulsalam, su ka cika shekaru 15 cur ...
A YAU Lahadi, 25 ga Yuni, 2023 abokan sana'ar marubuci kuma ɗan sanda Alhaji Auwal Garba Ɗanborno sun kaɗu tare ...
JARUMI a Kannywood, Habibu Yaro Haruna, ya ce a cikin harkar fim a yanzu ba a neman ƙwarewa ko cancanta ...
TSOHUWAR shugabar Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kaduna, Hajiya Fatima Ibrahim Ahmad (Lamaj), ta bayyana ...
© 2024 Mujallar Fim