Jarumin Kannywood Abba El-Mustapha ya samu digiri na biyu
JARUMI a Kannywood, Abba El-Mustapha Inuwa, ya bayyana cewa ya kammala karatun sa na digiri na biyu, wato 'Masters', a ...
JARUMI a Kannywood, Abba El-Mustapha Inuwa, ya bayyana cewa ya kammala karatun sa na digiri na biyu, wato 'Masters', a ...
MAI Martaba Sarkin Kalshingi da ke cikin Ƙaramar Hukumar Yamaltu/Deba a Jihar Gombe, Alhaji Hussaini Abubakar Magaji, ya naɗa mawaƙi ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta bayyana cewa za ta shafe tsawon kwana 40 ta na raba katin shaidar rajistar ...
ƊAYA daga cikin dattawan masana'antar finafinai ta Kannywood, Malam Sa'idu Isa Gwanja, ya yi kira ga masu gudanar da harkar ...
AN bayyana cewa yanzu masana'antar shirya finafinai ta Kannywood ta koma babu komai cikin ta sai roƙo da tumasanci, wanda ...
MATASHIN jarumi a Kannywood, Adam A. Adam, wanda aka fi sani da Adamsy Celebrity, zai angwance a ranar Asabar mai ...
ALLAHU Akbar! Da la'asar ɗin jiya Lahadi, 4 ga Disamba, 2022 Allah ya ɗauki ran Mubarak, ɗa ga fitaccen darakta ...
RASHIDA Adamu Abdullahi (Maisa'a), Mataimakiyar Shugaba ta Ƙasa kuma ɗaya daga cikin 'yan kwamitin amintattu na Ƙungiyar Furodusoshi ta Arewa ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta sha alwashin cewa yanzu haka ta na aiki tare da Hukumar Sadarwa ta Ƙasa ...
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
© 2024 Mujallar Fim