Mai ƙarar Rahama Sadau ya haƙura
MUTUMIN nan wanda ya cinna wa Rahama Sadau 'yansanda, Malam Muhammad Lawal Gusa, ya janye ƙarar da ya shigar a ...
MUTUMIN nan wanda ya cinna wa Rahama Sadau 'yansanda, Malam Muhammad Lawal Gusa, ya janye ƙarar da ya shigar a ...
Da Sunan Allah Shi ɗaya, Zan fara bayani bai ɗaya. Rabbu Kai tilo ne Kai ɗaya, Ba kama a ...
KWAMITIN zaɓe na Ƙungiyar Tuntuɓa ta Arewacin Nijeriya ('Northern Nigeria Writers' Summit', NNWS) ya zaɓi Dakta Bashir Abu Sabe a ...
MARYAM Muhammad, matar da ake zargin Dauda Kahutu (Rarara) ya saka a bidiyon wata waƙar sa bayan ta na da ...
MINISTAR Harkokin Agaji, Jinƙai da Inganta Rayuwa, Hajiya Sadiya Umar Farouq, ta ce ma'aikatar ta ba ta amshi gudunmawa ko ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta bayyana cewa za ta gudanar da zaɓuɓɓukan cike gurabu guda 15 da su ka ...
FITACCEN jarumin barkwanci, Alhaji Mustapha Badamasi (Nabraska), ya yi tsokaci kan shari'ar da ake tafkawa tsakanin fitaccen mawaƙi Naziru M. ...
MAI Martaba Sarkin Ƙaraye a Jihar Kano, Alhaji Abubakar Ibrahim II, ya bayyana matakin da ƙungiyar mawaƙan gargajiya da ƙungiyar ...
* Dalilin mu na yunƙurin tace finafinai a YouTube - Afakallah SHUGABAN Hukumar Tace Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji ...
Durƙushewar kasuwar finafinan bidiyo ta sa masu shirya finafinai a duniya su ka bazama neman mafita. Yawanci sai su ka ...
© 2024 Mujallar Fim