Zubairu Balannaji ya zama gwarzon gasar rubutu ta Hukumar Tace Finafinai
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta bayyana furodusa a Kannywood kuma marubucin Hausa, Malam Zubairu Musa Balannaji, ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta bayyana furodusa a Kannywood kuma marubucin Hausa, Malam Zubairu Musa Balannaji, ...
SHAHARARREN marubuci kuma jarumin Kannywood, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, ya bayyana jin daɗi dangane da naɗa shi Sarkin Mawallafa ...
MAJALISAR zartarwa ta ƙasa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta kafa wasu kwamitoci guda biyu don ci ...
WATA ƙungiya mai zaman kan ta, mai suna Arewa Youth and Women for Change (wato Ƙungiyar Kawo Sauyi ta Matasa ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, tare da haɗin gwiwar Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, ta bayyana ƙudirin ta na shirya gayyatar dukkan 'yan ...
A RANAR 1 ga Janairu, 2024 ne fitaccen marubuci kuma jarumi a Kannywood, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, MON, ya ...
SHUGABAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, ya bayyana cewa ...
SHIRYE-SHIRYE sun yi nisa na fara aikin shirya fim mai dogon zango kan littafin 'Daƙiƙa Talatin' na shahararren marubuci kuma ...
BABBAN jarumi, furodusa kuma marubuci Malam Ado Ahmad Gidan Dabino ya bayyana cewa nasarar da ya samu kwanan nan ta ...
© 2024 Mujallar Fim