Jarumin Kannywood Yakubu Mohammed ya ɗauki nauyin karatun wasu yara
SHAHARARREN jarumi kuma mawaƙi a Kannywood, Yakubu Mohammed, ya ɗauki nauyin karatun wasu yara biyu daga Ƙaramar Hukumar Wudil da ...
SHAHARARREN jarumi kuma mawaƙi a Kannywood, Yakubu Mohammed, ya ɗauki nauyin karatun wasu yara biyu daga Ƙaramar Hukumar Wudil da ...
GWAMNAN Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf, ya ba da gudunmawar N500,000 ga tsohuwar jarumar Kannywood, Hajiya Halisa Muhammad, kan ...
TSOHUWAR jaruma a Kannywood, Hajiya Halisa Muhammad ta na neman taimakon al'umma da su taimaka mata da kuɗi ko kuma ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, ta yi kira ga jama'a da su taimaka wa ...
GWAMNATIN Tarayya ta fara tattara sunayen waɗanda hare-haren 'yan ta'adda ya shafa a wasu ƙananan hukumomi na Jihar Katsina. Aikin ...
© 2024 Mujallar Fim