Yadda mahaifin mu ya rasu kwana ɗaya bayan ya dawo daga Makkah – Abba, yayan Rahama Sadau
Abba Sadau... a wani lokaci can baya ABBA Sadau, yayan fitacciyar jaruma Rahama Sadau, ya bayyana alhini kan rasuwar mahaifin ...
Abba Sadau... a wani lokaci can baya ABBA Sadau, yayan fitacciyar jaruma Rahama Sadau, ya bayyana alhini kan rasuwar mahaifin ...
MUJALLAR Fim ta samo bidiyon hirar da aka yi da daraktan fim ɗin 'Mai Martaba', wato Prince Daniel (Aboki) inda ...
Darakta Prince Daniel (Aboki) DARAKTAN fim ɗin 'Mai Martaba', Prince Daniel, wanda ake wa lakabi da Aboki, ya bayyana cewa ...
DARAKTAN fim ɗin 'Mai Martaba', wato Prince Daniel Aboki, ya bayyana cewa lokacin da ya so shiga harkar fim a ...
Taron horas da 'yan Kannywood na tsawon wuni biyu da aka shirya daga ranar 23 zuwa 24 ga Oktoba ya ...
A gobe laraba 23 ga Oktoba 2024, za a fara gudanar da taro na wuni biyu domin horas da 'yan ...
SANANNEN mawaƙin siyasa a Kannywood, Alhaji Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara), ya ba da kwangilar gyaran hanyar Kwanar Darmanawa zuwa ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Fina-finai ta Nijeriya (MOPPAN), ta gudanar da taro a Abuja, inda ta ƙaddamar da kwamitin zaɓe da ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-mustapha, ya jaddada alƙawarin gwamnatin jihar, ƙarƙashin Gwamna ...
SHAHARARRIYAR mawaƙiyar Kannywood, Hajiya Maryam Sale Muhammad, wadda aka fi sani da Maryam Fantimoti ko Mamar Mawaƙa, za ta yi ...
© 2024 Mujallar Fim