Cika shekara 60: Buri na a rayuwa ya cika – Ado Ahmad Gidan Dabino
A RANAR 1 ga Janairu, 2024 ne fitaccen marubuci kuma jarumi a Kannywood, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, MON, ya ...
A RANAR 1 ga Janairu, 2024 ne fitaccen marubuci kuma jarumi a Kannywood, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, MON, ya ...
TSOHON Shugaban Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa kuma fitaccen jarumi, Alhaji Sani Mu'azu (Makama), ya ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta bayyana cewa ba ta kama jarumar Kannywood Maryam Yahaya da wani ...
Litinin, 16 ga Janairu Allah ya ɗauki ran jarumin barkwanci a Kannywood, Kamal Aboki, sanadiyyar haɗarin mota da ya ritsa ...
Izzuddeen M. Doko da Khadija Yobe Lahadi, 1 ga Janairu Editan finafinai a Kannywood, Yakubu Hafizu Ɗandago, da Safiyya Sa’eed ...
A JIYA Asabar, 29 ga Disamba, 2023, jarumin Kannywood Isma'il Ishaq Koli, ya angwance An ɗaura auren Isma'il da abar ...
Maryam Waziri da Tijjani Babangida rungume da Fadeel Litinin, 23 ga Janairu Allah ya azurta jarumi a Kannywood, Malam Aminu ...
Janairu * Jarumin Kannywood Shariff Aminu Ahlan ya bayyana jimamin rashin mahaifiyar sa da ta cika shekara tara da rasuwa. ...
TSOHON Shugaban Ƙungiyar Ƙwararru Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa, Alhaji Sani Mu'azu, ya bayyana takaici kan rashin ...
JARUMI Ali Nuhu da wasu 'yan masana'antar finafinan Hausa ta Kannywood sun yi Allah-wadai da mawaƙin Turanci Davido saboda cin ...
© 2024 Mujallar Fim