Amira Souley, ‘yar shekara 24, ta lashe Gasar Hikayata ta BBC Hausa ta 2022
AMIRA Souley, 'yar shekara 24 daga ƙasar Nijar, ita ce ta lashe Gasar Hikayata ta Sashen Hausa na gidan rediyon ...
AMIRA Souley, 'yar shekara 24 daga ƙasar Nijar, ita ce ta lashe Gasar Hikayata ta Sashen Hausa na gidan rediyon ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
AN fi sanin Yahaya Dauda da laƙabin Sabon Uji. A da mawaƙin Kannywood ne, to kuma sai ya ɗauko salon ...
TA dai tabbata an cire sunan mawaƙin siyasa Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara) a cikin ayarin kwamitin kamfen ɗin ɗan ...
© 2024 Mujallar Fim