Furodusa a Kannywood, Sa’idu Gwanja, da mawaƙi Ado Gwanja sun yi rashin uwa
DATTIJO a Kannywood kuma tsohon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji Sa'idu Isah Gwanja, ya yi rashin ...
DATTIJO a Kannywood kuma tsohon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji Sa'idu Isah Gwanja, ya yi rashin ...
ALLAH ya ɗauki ran mahaifiyar furodusa a Kannywood kuma mataimakin shugaban ƙungiyar furodusoshin Kannywood ta Nijeriya (KPAN), Dakta Abdallah Tahir ...
MATASHIN jarumi a Kannywood, Shamsu Ɗan'iya, ya bayyana halin da ya shiga na rashin mahaifiyar sa, Hajiya Maimuna Yahaya, wadda ...
A JIYA Talata Allah ya ɗauki ran mahaifiyar fitacciyar marubuciyar littattafan Hausa, Hajiya Halima K/Mashi. Hajiya Yahanasu Sulaiman ta rasu ...
A RANAR 9 ga Maris, 2024 Allah ya ɗauki ran Hajiya Fatima Mu'azu (Gwaggo), mahaifiyar tsohon Babban Sakataren Hukumar Tace ...
© 2024 Mujallar Fim