Mawaƙi SS Danko zai zama ‘mai igiya biyu’ Juma’a mai zuwa
MAWAƘIN siyasa a Kannywood, Ibrahim Shehu Suleiman, wanda aka fi sani da SS Danko, shi ma ya yunƙoro zai ƙara ...
MAWAƘIN siyasa a Kannywood, Ibrahim Shehu Suleiman, wanda aka fi sani da SS Danko, shi ma ya yunƙoro zai ƙara ...
A SAKAMAKON gasar 'Sha'aban Sharaɗa Challenge' da aka fitar shekaranjiya Asabar, jarumin Kannywood Hannafi Rabilu Musa Ɗan Ibro ya samu ...
ƊAYA daga cikin manyan daraktoci a Kannywood, Sir Hafizu Bello, ya yi raddi ga furodusa Salisu Mohammed Officer kan iƙirarin ...
AN bayyana cewa yanzu masana'antar shirya finafinai ta Kannywood ta koma babu komai cikin ta sai roƙo da tumasanci, wanda ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
SHAHARARREN mawaƙin yabon Manzon Allah (s.a.w.) ɗin nan, Malam Bashir Ɗandago ya bayyana dalilin da ya sa shi ma ya ...
JARUMIN barkwanci Mustapha Badamasi (Nabraska) ya bayyana cewa muƙamin da Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano ya ba shi ...
SHUGABAN Hukumar Zaɓe ta Ƙasa (INEC), Farfesa Mahmood Yakubu, ya gargaɗi sababbin kwamishinonin zaɓe da ya rantsar da cewa su ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
© 2024 Mujallar Fim