Sani Danja ya fito takarar shugaban ƙaramar hukuma
A DAIDAI lokacin da Gwamnatin Jihar Kano ta fara shirye-shiryen zaɓen ƙananan hukumomi, fitaccen jarumi Sani Musa Danja ya fito ...
A DAIDAI lokacin da Gwamnatin Jihar Kano ta fara shirye-shiryen zaɓen ƙananan hukumomi, fitaccen jarumi Sani Musa Danja ya fito ...
MAWAƘI Aminu Alan Waƙa ya zargi ƙungiyar su ta 13×13 wadda mawaƙi Dauda Kahutu Rarara ya ke jagoranta da yi ...
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
© 2024 Mujallar Fim