Kotu a Kano ta ɗaure ɗan TikTok Abubakar Kilina shekara ɗaya ko zaɓin tara
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
GIDAN yanar TikTok ya cire bidiyoyi miliyan 2 da dubu ɗari huɗu ne da 'yan Nijeriya suka wallafa a ...
BIYO bayan maka ɗan TikTok Ahmed Pasali da aka yi a kotu, a yau Litinin matashin ya bayyana a gaban ...
A JIYA Talata aka tura shahararriyar 'yar Tiktok ɗin nan Murja Ibrahim Kunya gidan yari a Kano a bisa umurnin ...
A ƘARSHEN ƙarshe, shahararren jarumi kuma mawaƙi a Kannywood, Adam A. Zango, ya saki matar sa, Safiyya Umar Chalawa, watanni ...
A YAU Babbar Kotun Musulunci da ke unguwar Hausawa Filin Hockey a Kano ta yanke wa jaruma Murja Ibrahim Kunya ...
WATA kotu a Kano da ke yin shari'a bisa tuhumar jarumar TikTok Murja Ibrahim Kunya da wasu mutum uku da ...
JARUMI kuma mawaƙi a Kannywood, Adam A. Zango, ya bayyana cewa ba zai sake yin aure ba har abada idan ...
JARUMAR barkwanci, Hajiya Saratu Giɗaɗo (Daso), ta yi tsokaci kan masu cewa ya kamata ta daina irin wannan wasan saboda ...
ƊAYA daga cikin jaruman barkwanci a TikTok, Idris Mai Wushirya, ya ce alhakin su ya kama jaruma Murja Ibrahim Kunya, ...
© 2024 Mujallar Fim