• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Wednesday, July 30, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

Mahaifin Rahama Sadau ya rasu kwana 1 bayan ya dawo daga aikin Hajji

by ABBA MUHAMMAD
June 22, 2025
in Labarai
0
Mahaifin Rahama Sadau ya rasu kwana 1 bayan ya dawo daga aikin Hajji

Marigayi Alhaji Ibrahim Sadau tare da 'ya'yan sa: Abba Sadau da ƙanwar sa, Rahama Sadau

0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

ALLAHU Akbar! Da asubahin yau Lahadi, Allah ya ɗauki ran mahaifin shahararriyar jaruma, Rahama Sadau, a Kaduna.

Rahama da kan ta ta bayyana wannan abin baƙin cikin a soshiyal midiya.

Su ma ƙannen ta sun bayyana labarin rasuwar a intanet.

Mujallar Fim ta ruwaito cewa a jiya Asabar ne dattijon ya dawo daga aikin Hajji, kuma ya rasu ne a wani asibiti sakamakon gajeren rashin lafiya.

Za a yi jana’izar sa anjima da misalin ƙarfe 10:00 na safe a gidan sa da ke Unguwar Rimi, Kaduna.

Rahama Sadau da mahaifin ta, marigayi Alhaji Ibrahim Sadau

Alhaji Ibrahim Sadau ya rasu ya bar ‘ya’ya tara, amma shida aka fi sani saboda alaƙar su da industirin Kannywood, wato Abba da ƙannen sa Rahama, Zainab, A’isha, Fatima, sai kuma Baffa.

Ɗimbin ‘yan fim da sauran jama’a sun yi wa Rahama da ‘yan’uwan ta gaisuwa, suna addu’ar Allah ya jiƙan mahaifin nata.

Shugaban Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Alhaji Ali Nuhu, ya yi ta’aziyya a soshiyal midiya, inda ya ce, “Inna lillahi wa inna ilaihir raji’un. Allah ya jiƙan shi da rahama, ya sa mutuwa hutu ne a gare shi. Allah ya ba wa iyalan shi da ‘yan’uwa haƙuri da juriyar rashin shi, amin.”

Ƙungiyar Kadawood da ke Kaduna ta miƙa ta’aziyyar ta ga Rahama Sadau.

Ƙungiyar, a ƙarƙashin jagorancin Malam Nura MC, ta ce, “A madadin dukkan membobin ƙungiyar Kadawood Film Makers, muna miƙa ta’aziyyar mu ta musamman ga Rahama Sadau da dukkan ‘yan’uwan ta, dangane da rasuwar mahaifin su.

“Haƙiƙa wannan babban rashi ne ba gare su kaɗai ba, har ma da al’umma baki ɗaya.

“Muna roƙon Allah maɗaukakin Sarki ya jiƙan mamacin, ya sa Aljanna ce makomar sa. Allah ya ba su haƙurin jure wannan babban rashin.”

Allah ya jiƙan Alhaji Ibrahim Sadau, amin.

Loading

Tags: Alhaji Ibrahim SadauKadawoodRahamaSadaurasuwar mahaifi
Previous Post

Kiran Gwamnatin Tarayya ga ‘yan jarida: Ku zama jigo wajen gina dimokiraɗiyyar Nijeriya

Next Post

Yadda mahaifin mu ya rasu kwana ɗaya bayan ya dawo daga Makkah – Abba, yayan Rahama Sadau

Related Posts

Wani mai suna Bashir Abdullahi ya damfare ni miliyan bakwai da rabi, inji Halisa
Labarai

Wani mai suna Bashir Abdullahi ya damfare ni miliyan bakwai da rabi, inji Halisa

July 28, 2025
Gaskiyar magana kan ji-ta-ji-tar ‘mutuwar’ Aminu Ala
Labarai

Gaskiyar magana kan ji-ta-ji-tar ‘mutuwar’ Aminu Ala

July 28, 2025
KADIFF 2025: Uganda ta fi yawan finafinai a bikin baje-kolin na Kaduna – Israel Kashim Audu
Labarai

KADIFF 2025: Uganda ta fi yawan finafinai a bikin baje-kolin na Kaduna – Israel Kashim Audu

July 25, 2025
Karya dokar liƙi: Kotu ta ɗaure G-Fresh da Hamisu Breaker tsawon wata biyar-biyar
Labarai

Karya dokar liƙi: Kotu ta ɗaure G-Fresh da Hamisu Breaker tsawon wata biyar-biyar

July 24, 2025
‘Yan Kannywood sun kaɗu da rasuwar Abdoulfatah Omar
Labarai

‘Yan Kannywood sun kaɗu da rasuwar Abdoulfatah Omar

July 23, 2025
Allah ya yi wa mahaifiyar darakta Salisu Mu’azu rasuwa
Labarai

Allah ya yi wa mahaifiyar darakta Salisu Mu’azu rasuwa

July 17, 2025
Next Post
Yadda mahaifin mu ya rasu kwana ɗaya bayan ya dawo daga Makkah – Abba, yayan Rahama Sadau

Yadda mahaifin mu ya rasu kwana ɗaya bayan ya dawo daga Makkah - Abba, yayan Rahama Sadau

  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!