Ƙungiyoyin harkar fim, KAFIGAN da MOPPAN, sun yi wa Rahama Sadau ta’aziyyar rasuwar mahaifin ta
MANYAN ƙungiyoyin harkar fim a Kannywood, wato Kannywood Film Industry Guilds and Associations of Nigeria (KAFIGAN) da kuma Motion Picture ...
MANYAN ƙungiyoyin harkar fim a Kannywood, wato Kannywood Film Industry Guilds and Associations of Nigeria (KAFIGAN) da kuma Motion Picture ...
Shugaban Ƙungiyar Tuntuɓa ta Matasan Arewa (AYCF) na ƙasa, Alhaji Yerima Usman Shettima, ya bayyana mahaifin Rahama Sadau a matsayin ...
Abba Sadau... a wani lokaci can baya ABBA Sadau, yayan fitacciyar jaruma Rahama Sadau, ya bayyana alhini kan rasuwar mahaifin ...
ALLAHU Akbar! Da asubahin yau Lahadi, Allah ya ɗauki ran mahaifin shahararriyar jaruma, Rahama Sadau, a Kaduna. Rahama da kan ...
A JIYA Alhamis, Allah ya ɗauki ran Alhaji Hussaini Khalid Kano, mahaifin furodusa kuma jarumi a Kannywood, Mustapha Hussaini, wanda ...
ALLAH Sarki! Rai baƙon duniya. Allah ya yi wa mahaifin jarumin barkwanci a Kannywood, Alhaji Mika'il Isah Ibn Hassan (Gidigo) ...
A SAFIYAR yau Laraba ne za a gudanar da taron addu'ar mahaifin tsohuwar jarumar Kannywood, Muhibbat Abdulsalam, marigayi Malam Abdul'aziz ...
DA safiyar jiya Lahadi Allah ya ɗauki ran mahaifin tsohuwar jaruma a Kannywood, Hajiya Muhibbat Abdulsalam. Malam Abdul'aziz Abdulsalam ya ...
A DAREN jiya Allah ya yi wa mahaifin fitacciyar marubuciya Hajiya Zuwairiyyah Adamu Girei rasuwa a Yola, Jihar Adamawa. Alhaji ...
SHAHARARREN mai zane, marubuci kuma mawaƙi a Kannywood, Kamal Y. Iyan-Tama, ya yi rashin mahaifin sa a ranar Lahadi, 3 ...
© 2024 Mujallar Fim