Tsohuwar jaruma a Kannywood, Muhibbat Abdulsalam ta yi rashin mahaifi
DA safiyar jiya Lahadi Allah ya ɗauki ran mahaifin tsohuwar jaruma a Kannywood, Hajiya Muhibbat Abdulsalam. Malam Abdul'aziz Abdulsalam ya ...
DA safiyar jiya Lahadi Allah ya ɗauki ran mahaifin tsohuwar jaruma a Kannywood, Hajiya Muhibbat Abdulsalam. Malam Abdul'aziz Abdulsalam ya ...
JARUMAN Kannywood sun bayyana damuwa kan yadda ake ci gaba da amfani da soshiyal midiya ana ɓata masu suna ko ...
ALLAH ya ɗauki ran mahaifiyar furodusa a Kannywood kuma mataimakin shugaban ƙungiyar furodusoshin Kannywood ta Nijeriya (KPAN), Dakta Abdallah Tahir ...
ALLAH ya azurta sanannen mai ba da kayan sawa kuma jarumi a Kannywood, Muhammad Sadiqu Ahmad, wanda aka fi sani ...
TSOHUWAR jaruma a Kannywood, Hajiya Halisa Muhammad ta na neman taimakon al'umma da su taimaka mata da kuɗi ko kuma ...
BABBAR Kotun Jihar Kano da ke Bompai, Kano, a jiya ta haramta wa fitacciyar jarumar TikTok Murja Ibrahim Kunya yin ...
A KOWACE shekara, al'ummar Musulmi suna gudanar da aikin Hajji domin cika ɗaya daga cikin shikashikan addinin su guda biyar. ...
GWAMNATIN Tarayya ta tabbatar da cewa tuni jami’an tsaro suka yi wa fitaccen malamin nan, Sheikh Ahmad Gumi, tambayoyi kan ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga iyaye da masu kula da yara ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris Malagi, ya roƙi ‘yan Nijeriya da su yi haƙuri su ...
© 2024 Mujallar Fim