Auren mu ko mutuwa ba za ta raba mu ba – Sangandale
MAWAƘIYA a Kannywood, Maryam A. Baba (Sangandale), ta yi addu'ar cewa Allah ya zaunar da ita a gidan mijin ta ...
MAWAƘIYA a Kannywood, Maryam A. Baba (Sangandale), ta yi addu'ar cewa Allah ya zaunar da ita a gidan mijin ta ...
JARUMI kuma mawaƙi a Kannywood, Adam A. Zango, ya bayyana cewa ba zai sake yin aure ba har abada idan ...
A yau Alhamis, 9 ga Fabrairu, 2023 aka yi taron tunawa da gwarzon ɗan kishin ƙasa, ɗan jarida kuma marubuci, ...
ƘUNGIYAR marubuta ta Alƙalam da ke Kaduna ta gudanar da taron tunawa da fitaccen ɗan jarida kuma marubuci, marigayi Alhaji ...
BABBAN Bankin Nijeriya (CBN) ya shaida wa Shugaban Hukumar Zaɓe na Ƙasa, Farfesa Mahmood Yakubu, cewa sauya launin kuɗi ba ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta fara aikin horas da ma'aikatan da za su yi aikin zaɓen 2023 a cikin ...
SHIRYE-SHIRYE sun yi nisa na fara aikin shirya fim mai dogon zango kan littafin 'Daƙiƙa Talatin' na shahararren marubuci kuma ...
ALLAH ya albarkaci tsohuwar jarumar Kannywood, Maryam Musa Waziri, da samun ƙaruwar ɗa namiji bayan shekara ɗaya da wata biyu ...
TSOHON Shugaban ƙungiyar masu shirya fim na farko a masana'antar Kannywood kuma Shugaban Majalisar Dattawan Kannywood, Malam Auwal Isma'il Marshall, ...
AIKIN gwajin na'urar tantance masu katin shaidar rajistar zaɓe da Hukumar Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta gudanar a dukkan jihohi ...
© 2024 Mujallar Fim