Aminu Ala ya yi bazata, ya koma APC
BAYAN fita daga jam'iyyar ADP da ajiye takarar Majalisar Wakilai a Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano da ya yi ...
BAYAN fita daga jam'iyyar ADP da ajiye takarar Majalisar Wakilai a Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano da ya yi ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta ja hankalin jama'a cewa ba ta san da zaman wata manhaja da wasu 'yan ...
MAWAƘI Aminu Alan Waƙa ya zargi ƙungiyar su ta 13×13 wadda mawaƙi Dauda Kahutu Rarara ya ke jagoranta da yi ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta ce ta fara shirye-shiryen ɗaukar ma'aikatan wucin-gadi domin fara horas da su yadda za ...
JARUMAR Kannywood Hadiza Muhammad, wadda aka fi sani da Hadizan Saima, ta yi addu'ar Allah ya kawo wa 'yar ta ...
A DAIDAI lokacin da ake murnar shiga sabuwar shekara, shi kuma editan finafinai a Kannywood, Yakubu Hafizu Ɗandago, wanda aka ...
ALAMU sun nuna cewa mai ɗaukar sauti a Kannywood, Bilal Muhammad Naseer, shi ne wanda zai fara buɗe ƙofar aure ...
JARUMI kuma darakta a Kannywood, Ali Nuhu, ya taya matar sa Hajiya Maimuna Garba Ja Abdulƙadir murnar ƙara shekara a ...
JARUMI a Kannywood, Shariff Aminu Ahlan, ya bayyana irin kewar mahaifiyar sa da ya ke yi tun bayan rasuwar ta ...
KAMAR kowane ƙarshen shekara, mujallar Fim na kawo maku lissafin hayayyafar da aka yi a Kannywood, kamar yadda ta ke ...
© 2024 Mujallar Fim