Abin da ya sa na rage fitowa a fim – Maryam CTV
JARUMA a Kannywood, Hajiya Maryam Sulaiman (Maryam CTV), ta ce rashin fitowar ta a cikin fim a yanzu ba shi ...
JARUMA a Kannywood, Hajiya Maryam Sulaiman (Maryam CTV), ta ce rashin fitowar ta a cikin fim a yanzu ba shi ...
ƘWARARREN mai kwalliya a Kannywood, Auwal Muhammad Ɗanja, wanda aka fi sani da Ambasada Auwal Ɗanja, ba baƙo ba ne ...
JARUMAR Kannywood, Saratu Giɗaɗo (Daso), ta fito da wata sabuwar sara ta yin bikin bikin murnar zagayowar ranar haihuwa inda ...
ALLAHU ya yi wa matashin jarumin barkwanci a Kannywood, Kamal S. Aboki, rasuwa a yau. Kamal wanda ɗan asalin Maiduguri ...
AN bayyana cewa rashin karɓar cigaba a duk lokacin da ya zo a kan lokaci da masu sana'ar shirya finafinan ...
BASHIR Ɗanrimi ya na ɗaya daga cikin marubutan labarin fim da su ke sharafin su a wannan lokaci. Sanannen marubucin ...
ALƘAWARI ya cika. A jiya Asabar, 7 ga Janairu, 2023 aka ɗaura auren mai ɗaukar sauti a Kannywood, Bilal Muhammad ...
BABBAR furodusa kuma jaruma, Mansurah Isah, ta bayyana cewa Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano shi ne ya ɗauki ...
A JIYA Lahadi, 8 ga Janairu, 2023 mawaƙan nan masu kama da juna kamar an tsaga rama, wato Hassan Sani ...
SAUKAR karatun Alƙur'ani wani abu ne da yake da falala da tarin daraja da girma, kuma ya na ɗaya daga ...
© 2024 Mujallar Fim