Ba faɗuwar zaɓen MOPPAN ta sa muka kafa ƙungiyar NEKAGA ba, inji Ability
ALHAJI Adamu Muhammad Bello (Ability) yana ɗaya daga cikin mutum biyu da suka yi takarar zama Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya ...
ALHAJI Adamu Muhammad Bello (Ability) yana ɗaya daga cikin mutum biyu da suka yi takarar zama Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya ...
A JIYA Asabar aka yi taron fahimtar juna tsakanin 'yan takarar shugabancin ƙasa na MOPPAN su biyu da ciyamomin ƙungiyar ...
AN shiga kotu tsakanin furodusa Alhaji Adamu Bello (Ability) da jarumar Kannywood Hajiya A'ishatu Umar Mahuta a kan ƙarar nan ...
FITACCEN furodusa a Kannywood, Alhaji Adamu Muhammad Bello, wanda aka fi sani da Ability, ya maka shahararriyar jarumar Kannywood mai ...
© 2024 Mujallar Fim