Ministan Yaɗa Labarai ya yi ta’aziyyar rasuwar Zainab matar Mataimakin Gwamnan Neja
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya miƙa saƙon ta’aziyyar sa ga Mataimakin Gwamnan Jihar Neja, ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya miƙa saƙon ta’aziyyar sa ga Mataimakin Gwamnan Jihar Neja, ...
UWARGIDAN tsohon Shugaban Ƙasa, Hajiya A'isha Buhari, ta miƙa saƙon ta'aziyyar ta ga 'yan'uwa da abokan aikin marigayiya Hajiya Saratu ...
ƘUNGIYAR masu shirya finafinai ta Jihar Katsina (Filmmakers Association) sun gudanar da taron addu'o'i domin neman rahamar Allah ga marigayiya ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya yi ta'aziyya ga iyalai, abokan aiki da masoyan fitacciyar jarumar Kannywood, Hajiya Saratu Giɗaɗo, ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya miƙa saƙon ta'aziyyar sa ga tsohon ...
ƘUNGIYAR ciyamomin Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na jihohin Arewa 19 da Abuja sun miƙa saƙon ta'aziyyar ...
ƘUNGIYAR Dattawan Kannywood (Kannywood Foundation) ta bayyana alhini kan rasuwar ɗan fim din nan da ya rasu kwanan nan, wato ...
© 2024 Mujallar Fim