Zaɓen 2023: Abin da ya sa MOPPAN ta ke nema wa waɗanda aka ƙona wa kaya tallafi – Gidan Dabino
SHUGABAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, ya bayyana cewa ...
SHUGABAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, Malam Ado Ahmad Gidan Dabino, ya bayyana cewa ...
A YAU Lahadi, 26 ga Maris, 2023 ƙungiyar 15 Artist Network, ƙarƙashin mawaƙi Ibrahim Ajilo Ɗanguzuri, ta raba wa shugabannin ...
JARUMAR Kannywood, Saratu Giɗaɗo (Daso), ta fito da wata sabuwar sara ta yin bikin bikin murnar zagayowar ranar haihuwa inda ...
MINISTAR Harkokin Jinƙai, Agaji Da Inganta Rayuwa, Hajiya Sadiya Umar Farouq, ta ƙaddamar da shirin nan na Gwamnatin Tarayya na ...
© 2024 Mujallar Fim