Furodusa a Kannywood, Sa’idu Gwanja, da mawaƙi Ado Gwanja sun yi rashin uwa
DATTIJO a Kannywood kuma tsohon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji Sa'idu Isah Gwanja, ya yi rashin ...
DATTIJO a Kannywood kuma tsohon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Jihar Kano, Alhaji Sa'idu Isah Gwanja, ya yi rashin ...
BABBAR Kotun Jihar Kano ta ba da umarnin a kamo mata mawaƙi Ado Isa Gwanja tare da haramta masa yin ...
TSOHON mataimaki na musamman a ɓangaren farfaganda ga Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano kuma jarumi a Kannywood, Mustapha ...
RUNDUNAR 'yan sanda a Jihar Kano ta kama jarumar barkwanci ɗin nan da ta ke tashe a TikTok, wato Murja ...
CI-GABA da shagalin bikin jarumin Kannywood Yusuf Saseen (Lukman a cikin shirin 'Labari Na') da amaryar sa Amina Zakari Yunusa ...
FITACCEN mawaƙi Ado Isa Gwanja ya faɗa wa mujallar Fim dalilin sa na yin "hotunan aure" tare da jaruma Momee ...
© 2024 Mujallar Fim