• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Monday, June 16, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

Buri ya cika, Rahama Sadau ta zama jarumar finafinan Indiya

by DAGA IRO MAMMAN
September 10, 2021
in Labarai
0
Rahama Sadau da jarumin Bollywood, Vidyut Jammwal a lokeshin ɗin shirin 'Khuda Haafiz Chapter 2' a garin Lucknow

Rahama Sadau da jarumin Bollywood, Vidyut Jammwal a lokeshin ɗin shirin 'Khuda Haafiz Chapter 2' a garin Lucknow

0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

LIKKAFAR Rahama Sadau ta yi gaba yayin da fitacciyar jarumar ta Kannywood da Nollywood ta samu shiga cikin wani fim ɗin Indiya mai suna ‘Khuda Haafiz’ kashi na 2.

Samuwar hakan wani cikar muradi ne ga Rahama, wadda ta fara harkar nishaɗantarwa ne da rawar Indiya a bukukuwa a Kaduna tun kafin ta shiga fim.

A yau ɗin nan jarumar ta wallafa wasu hotuna tare da wani fitaccen ɗan wasan Indiya mai suna Vidyut Jammwal, wanda shi ne jarumin fim ɗin na ‘Khuda Haafiz’.

Akwai alamun cewa a wajen ɗaukar fim ne aka ɗauki hotunan.

Da ma tun a jiya Rahama ta wallafa hotuna biyu a Instagram inda aka gan ta rungume da wata kyanwa, kuma ta rubuta cewa a lokeshin ɗin shirya fim ɗin ne.

A ƙasan hotunan, ta rubuta, “Hello Bollywood . . .” tare da saka alamonin fuska da ke bayyana farin cikin ta da wannan matsayi da ta hau.

Rahama Sadau cikin farin ciki tare da Vidyut Jammwal da ma’aikatan ɗaukar shirin ‘Khuda Haafiz’ kashi na 2

Ta ƙara da cewa, “Ga mu nan tare da Vidyut Jammwal” a wajen ɗaukar shirin ‘Khuda Hafeez Chapter 2’, a rana ta 31.

Binciken da mujallar Fim ta yi ya gano cewa ‘Khuda Haafiz’ fim ne na gumurzu wanda ya fara fitowa a ranar 14 ga Agusta, 2020. 

Ya na bada labarin wani matashi ne mai suna Sameer wanda su ke zaune cikin jin daɗi da matar sa Nargis. Kwatsam, rannan sai ɓarayi masu safarar mutane su ka sace ta, don haka aiki ya samu Sameer don ya ceto ta daga hannun su kafin ta salwanta baki ɗaya.

Daraktan fim ɗin shi ne Faruk Kabir kuma jaruman shirin sun haɗa da Vidyut Jammwal, Shivaleeka Oberoi, Annu Kapoor, Shiv Panditt, da Aahana Kumra.

Furodusoshin shirin su ne Kumar Mangat Pathak da Abhishek Pathak, sannan kamfanin Panorama Studios ne ya ɗauki nauyin shirya shi.

A yanzu kashi na biyu na fim ɗin ne aka saka Rahama Sadau a ciki. 

Ana ɗaukar fim ɗin a garin Lucknow da ke jihar Utter Pradesh ta ƙasar Indiya.

Sai dai Rahama ba ta bayyana yadda aka yi ta shiga aikin wannan fim ba ko rol ɗin da aka ba ta ko kuma ma ranar da ta tafi Indiya; kawai dai an gan ta a lokeshin.

Mujallar Fim ta ruwaito cewa Rahama Sadau ta na daga cikin jaruman Kannywood ƙalilan da su ke jin yaren Indiya raɗau, wato irin su Ali Nuhu da Baballe Hayatu.

Rahama rungume da kyanwa a lokeshin ɗin ‘Khuda Haafiz’ kashi na 2

Ɗaruruwan mutane, musamman ‘yan fim na Kannywood da na Kudu, sun taya Rahama murnar samun shiga wannan fim, wanda ake gani a matsayin babban cigaba ba a gare ta kaɗai ba har ma ga ‘yan wasan Nijeriya gaba ɗaya.

Loading

Tags: BollywoodFaruk KabirIndian filmKannywoodKhuda Haafiz Chapter 2 movieRahama SadauVidyut Jammwal
Previous Post

An yi finafinai 635 a Nijeriya a kwata ta biyu ta 2021, inji gwamnati

Next Post

Martani: Rikici tsakanin ‘yan fim da ‘yan jarida a kan ‘Labari Na’

Related Posts

Wani maigida na ya ce wahalar banza nake yi a kan Yerima Shettima, inji Hussaini Danko
Labarai

Wani maigida na ya ce wahalar banza nake yi a kan Yerima Shettima, inji Hussaini Danko

June 13, 2025
Jarumin Kannywood, Abdul M. Shareef zai auri jaruma Maryam Malika
Labarai

Jarumin Kannywood, Abdul M. Shareef zai auri jaruma Maryam Malika

June 12, 2025
Hukumar Tace Finafinai ta Kano ta yaba wa ɗakunan taruka bisa bin doka da oda lokacin bukukuwan Sallah
Labarai

Hukumar Tace Finafinai ta Kano ta yaba wa ɗakunan taruka bisa bin doka da oda lokacin bukukuwan Sallah

June 12, 2025
Rahama Sadau ta raba barka da Sallah ga ‘yan fim na Kaduna
Labarai

Rahama Sadau ta raba barka da Sallah ga ‘yan fim na Kaduna

June 11, 2025
‘Aure tsakanin jaruman Kannywood, Mansurah da Momoh’: Yadda lamarin yake
Labarai

‘Aure tsakanin jaruman Kannywood, Mansurah da Momoh’: Yadda lamarin yake

June 11, 2025
An naɗa Shehu Hassan Kano shugaban riƙo na MOPPAN
Labarai

An naɗa Shehu Hassan Kano shugaban riƙo na MOPPAN

June 3, 2025
Next Post
Naziru M. Ahmad (Sarkin Waƙa)

Martani: Rikici tsakanin 'yan fim da 'yan jarida a kan 'Labari Na'

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!